•••—¤™(¯`†´¯) —»Lớp 12A3 2004-2007«— (¯`†´¯)™¤—•
Chào mừng bạn ghé thăm Lớp 12A3 2004-2007 trường THPT Nguyễn Tất Thành ĐăkLăk.
Chúc Các Bạn Vui Vẻ.

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhNTT M'ĐRĂKLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng keke
Bài gửingười gửithời gian
[VIP] Hứa Minh Quyên: ngày ấy==>bây giờ Fri May 13 2011, 21:18
[VIP] Giữa con trai và con gái, còn một số điểm khác biệt xuất phát từ... THIÊN VỊ Sun Jan 02 2011, 10:43
[VIP] Chúc mừng năm mới Fri Dec 31 2010, 19:47
[VIP] THÔNG BÁO KHẨN Tue Oct 26 2010, 18:37
[VIP] "Chúc mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10" Sat Oct 23 2010, 12:09
[VIP] KHOÁ 2003-2006 Sat Oct 23 2010, 11:41
[VIP] Ngày hôm nay, tôi sẽ... Fri Oct 22 2010, 19:07
[VIP] Luật của người giàu (liên tục update) Fri Oct 22 2010, 10:02
[VIP] Tâm lý nghề sale Fri Oct 22 2010, 09:58
[VIP] VỚI CON GÁI :LỜI NÓI có giống như SUY NGHĨ ??? Mon Oct 18 2010, 23:10
[VIP] Học Sinh, Sinh viên làm gì trong giờ học? Sun Oct 17 2010, 22:06
[VIP] Những trò vui của Học sinh Tue Aug 31 2010, 22:22

Chat với đội ngũ Admin diễn đàn

Online Status
Hotline
0905533689 or 0973502600

Online Status
Kỹ thuật
Nội Quy Diễn Đàn
Thông Báo Nghỉ Hè
Thông Báo Đổi Tên miền
Topic điểm danh thành viên!
Cùng làm Baner và Logo cho Diễn đàn
Danh Sách Website của một số trường Cao Đẳng và ĐH

Share | 

Hãy để anh yêu em, em nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Hãy để anh yêu em, em nhé! _
Bài gửiTiêu đề: Hãy để anh yêu em, em nhé!   Hãy để anh yêu em, em nhé! I_icon_minitimeTue May 04 2010, 19:23

Hãy để anh được ở bên em, hàn gắn mọi nỗi đau, và cùng hướng tới tương lai, em nhé!

Hãy để anh yêu em, em nhé! In_love_by_XxsweeetyXx
Anh sẽ bắt đầu bằng cách nhắn tin cho em mỗi sáng! Có thể anh không đủ tài để nhắn những SMS ngọt ngào, hay lãng mạn như ai đó đã từng làm. Nhưng hãy cứ để anh thử một lần, rồi em sẽ thấy. Anh sẽ chỉ nhắn tin để gọi em thức dậy, nhắc nhở rằng em cần phải ăn sáng để đủ sức cho một ngày dài. Và cứ như vậy, anh sẽ chỉ nhắn tin để nhắc nhở em những điều cần làm.

Nếu em cảm thấy những tin nhắn đó là nhàm chán và khiến em mất tự do, thì anh sẽ không làm thế nữa, thay vào đó, anh sẽ nói rằng: Anh nhớ em!

Ảnh minh họa (Nguồn: Internet)

Anh sẽ thực hiện điều đó thật âm thầm. Nếu như em chưa sẵn sàng để bắt đầu một mối quan hệ mới, sau tất cả những gì đã qua. Thì anh sẽ chỉ lặng lẽ ở bên em, âm thầm và hoàn toàn tự nguyện. Ai có thể ép trái tim mình phải làm những điều mình không muốn đây? Không ai cả! Với lại, anh càng không muốn em phải làm những điều em không thể, bởi tình cảm là thứ phải luôn xuất phát từ một trái tim tự nguyện. Nếu em chưa sẵn sàng để yêu, vậy anh sẽ bắt đầu như là một người bạn thật tốt, được không em?

Anh sẽ chứng tỏ điều đó bằng cách chạm vào nỗi đau sâu kín của em. Nhưng đừng lo, anh sẽ chạm thật nhẹ nhàng, vuốt ve, an ủi và rồi gỡ bỏ nó. Anh biết điều đó sẽ làm em đau, nhưng suy cho cùng, có ai sống mãi với nỗi đau quá khứ được đâu? Hãy để anh giúp em quên đi người cũ, và hướng về tương lai. Cái tương lại mà em sẽ chỉ thấy những niềm vui và hạnh phúc ngự trị xung quanh mình ấy. Và em! Cho phép anh là một phần tương lại đó của em chứ?

Anh sẽ chứng minh điều đó bằng cách mang lại cho em nụ cười, bởi khi những giọt nước mắt bất lực trong việc xoa dịu niềm đau, sao ta không thử bằng những nụ cười nhỉ? Không biết đã ai nói với em rằng khi cười trông em thật xinh đẹp chưa? Nhưng em hãy cứ cười vui lên em nhé, bởi anh sẽ ở bên, và hoà chung vào niềm vui đó. Với anh, yêu một người, chỉ đơn giản là luôn được ngắm nhìn người mình yêu vui cười.

Dù em đã nói lời đồng ý, nhưng anh vẫn muốn hỏi lại em câu này. Bởi niềm vui đến quá bất ngờ, và trái tim anh vẫn chưa thôi rộn ràng vì điều đó. Người ta nói khi yêu mọi thứ đều màu hồng, nhưng anh biết, vẫn còn nhiều khó khăn phía trước lắm. Nhưng điều đó có gì đáng để suy nghĩ đâu nhỉ? Bởi anh đã có em mà, anh đã có sức mạnh của tình yêu, để vượt qua tất cả.

Cảm ơn em, vì đã để anh được
yêu em!

Cool

Được sửa bởi Admin ngày Wed May 05 2010, 15:54; sửa lần 1.
http://vn.360plus.yahoo.com/ngducdu_89
nnguyenvanquat
Smod
Smod

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy để anh yêu em, em nhé!   Hãy để anh yêu em, em nhé! I_icon_minitimeWed May 05 2010, 14:37

e thang du bo
may chinh lai phong chu quoc te di
may lam phong chu nay anh em ko doc dc chu nao ca
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy để anh yêu em, em nhé!   Hãy để anh yêu em, em nhé! I_icon_minitimeWed May 05 2010, 15:55

mày xem lại đi mấy đứa khác vẫn đọc được ok mà. phông chữ đâu có vấn đề gì đâu.
http://vn.360plus.yahoo.com/ngducdu_89
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy để anh yêu em, em nhé!   Hãy để anh yêu em, em nhé! I_icon_minitime

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang